จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สินค้ามาใหม่

10/100M IP+POE-EOC EXTENSION IN-OUT

10/100M IP+POE-EOC EXTENSION IN-OUT

IP+POE-EOC Extension คืออุปกรณ์ที่ทำหน้าที่เป็น POE Switch รองรับการจ่ายไฟผ่านสาย RG-6 แล้วแปลงไฟออก..

฿1,600 ฿1,450

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink (10LAN) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรม..

฿1,850 ฿1,700

GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af เป็น ..

฿1,650 ฿1,550

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ ..

฿2,200 ฿1,990

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/5A กำลังไฟ 120W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/5A กำลังไฟ 120W

Industrial Power Supply DIN Rail 24V/5A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางยึ..

฿1,050 ฿950

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/10A กำลังไฟ 480W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/10A กำลังไฟ 480W

Industrial Power Supply DIN Rail 48V/10A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿2,550 ฿2,450

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

Switch HUB Industria Grade 8 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Swit..

฿2,200 ฿2,000

SWITCHING POWER SUPPLY 60V/25A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 60V/25A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 60V/25A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 60VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช..

฿2,700 ฿2,600

สินค้าอัพเดท

HDMI OVER EXTENDER 1080P 60M

HDMI OVER EXTENDER 1080P 60M

อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e, Cat6 ระยะไม่เกิน 60 เมตร ช่วยเรื่องปัญหาข้อจำกัดของการเด..

฿1,250 ฿1,150

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit Switch HUB 24 Port (UNMANAGED) มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port (24+2) เป็นอุปกรณ์สำหรั..

฿3,300 ฿3,100

ขายึดกล้องวงจรปิด DAHUA ยาว 18 ซ.ม. (ก้มเงย-ซ้ายขวา)

ขายึดกล้องวงจรปิด DAHUA ยาว 18 ซ.ม. (ก้มเงย-ซ้ายขวา)

ขายึดกล้องวงจรปิด Dahua รุ่น DH-PFB120W สำหรับกล้องวงจรปิด Dahua หรือกล้องยี่ห้ออื่นๆ ความยาวขา 18 เ..

฿100 ฿95

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/30A กำลังไฟ 360 วัตต์ (แบบตู้)

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/30A กำลังไฟ 360 วัตต์ (แบบตู้)

ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป แรงดันไฟ 12v กระแส 30a (12V/30A) มีแผงฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรของแ..

฿1,450 ฿1,250

ADAPTER 12V/5A XJ สำหรับเครื่องบันทึก DVR และอื่นๆ

ADAPTER 12V/5A XJ สำหรับเครื่องบันทึก DVR และอื่นๆ

Adapter 12V/5A เหมาะสำหรับเครื่องบันทึกภาพ Dvr ที่ใช้ ฮาร์ดดิสก์ 2 ลูก มีระบบป้องกันไฟกระชากไม่..

฿290 ฿250

ขาตั้งจอมอนิเตอร์ 2 จอ แบบตั้งโต๊ะ BDEE รุ่น MS-3202

ขาตั้งจอมอนิเตอร์ 2 จอ แบบตั้งโต๊ะ BDEE รุ่น MS-3202

ขาตั้งจอมอนิเตอร์ 2 จอ แบบวางบนโต๊ะ ยี่ห้อ BDEE รุ่น MS-3202 สามารถติดจอมอนิเตอร์ขนาด 13-32 นิ้ว คู่..

฿1,650 ฿1,450

ขาตั้งจอมอนิเตอร์ 2 จอ แบบยึดขอบโต๊ะ BDEE รุ่น MS-3201

ขาตั้งจอมอนิเตอร์ 2 จอ แบบยึดขอบโต๊ะ BDEE รุ่น MS-3201

ขาตั้งจอมอนิเตอร์ 2 จอ แบบยึดขอบโต๊ะ ยี่ห้อ BDEE รุ่น MS-3201 สามารถติดจอมอนิเตอร์ขนาด 13-32 นิ้ว คู..

฿1,550 ฿1,350

AUDIO TO FIBER OPTIC CONVERTER+EXTENDER 4 RCA (WDM)

AUDIO TO FIBER OPTIC CONVERTER+EXTENDER 4 RCA (WDM)

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณ..

฿1,650 ฿1,550

HDMI IP EXTENDER+USB 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

HDMI IP EXTENDER+USB 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

Hdmi Ip Extender + uSb อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ..

฿3,000 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,850 ฿1,800

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

฿20 ฿18

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

Hdmi Ip Extender อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ด้วยคว..

฿1,900 ฿1,750

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/20A กำลังไฟ 250 วัตต์ (แบบตู้)

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/20A กำลังไฟ 250 วัตต์ (แบบตู้)

ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป มีฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรของแต่ละช่องเชื่อมต่อ ติดตั้งได้ง่ายสะดว..

฿1,250 ฿1,100

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/2A กำลังไฟ 96W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/2A กำลังไฟ 96W

Industrial Power Supply DIN Rail 48V/2A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางยึ..

฿990 ฿890

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/1.25A กำลังไฟ 60W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/1.25A กำลังไฟ 60W

Industrial Power Supply DIN Rail 48V/1.25A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรา..

฿850 ฿650

10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 P..

฿1,500 ฿1,250

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

฿450 ฿380

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,850 ฿1,790

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2SFP UPLINK

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2SFP UPLINK

Switch HUB 24 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100024-2SFP รองรับช่องเสียบ Sfp Module 2 ช่อง สำหรับการล..

฿3,400 ฿3,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,300 ฿1,200

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015 24AWG FRPVC (305 เมตร)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9015 24AWG FRPVC (305 เมตร)

สายแลน Cat5e Link รุ่น US-9015 ความยาว 305 เมตร วัสดุเปลือกหุ้มสายใช้วัสดุ FRPVC ขนาดสายทองแดง 24AWG..

฿2,450 ฿2,300

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9045-1 / 24 AWG / PE (100 เมตร)

สายแลน CaT5E UTP LINK รุ่น US-9045-1 / 24 AWG / PE (100 เมตร)

สายแลนสำหรับใช้งานภายนอก Cat5e Link รุ่น US-9045-1 ความยาว 100 เมตร วัสดุเปลือกหุ้มสายใช้วัสดุ ..

฿1,150 ฿1,100

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ GERMANY RACK ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว/6U ลึก 40 CM

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ GERMANY RACK ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว/6U ลึก 40 CM

ตู้แร็คเก็บอุปกรณ์ Germany Wall Rack ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว/6U ลึก 40 ซ.ม. ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ..

฿2,900 ฿2,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿2,100 ฿1,950

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿3,100 ฿3,050

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้..

฿25 ฿20

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink (10LAN) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรม..

฿1,850 ฿1,700

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/30A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 48V/30A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวคอนเนคเตอร์ ไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 อง..

฿35 ฿30

อิเล็กโทรดสำหรับเครื่องสไปรท์ SINGNAL FIRE รุ่น AI7, AI8, AI8C, AI9

อิเล็กโทรดสำหรับเครื่องสไปรท์ SINGNAL FIRE รุ่น AI7, AI8, AI8C, AI9

หัวเชื่อม, ขั้วเชื่อมไฟฟ้า หรือ Electrode สำหรับเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Signalfire รุ่น..

฿1,900 ฿1,800

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น..

฿15 ฿10

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (WDM) [แพค 50 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (WDM) [แพค 50 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

฿500 ฿450

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

฿100 ฿95

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm (แบ่งขาย)

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm (แบ่งขาย)

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์ที่ฉีก..

฿5 ฿4

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

฿600 ฿500

POWER SUPPLY RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 14 SLOT

POWER SUPPLY RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 14 SLOT

ชุดจ่ายไฟ หรือ Power Supply สำหรับ Rack Mount Media Converter โดยเฉพาะ พร้อมพัดลมระบายความร้อนในตัว ..

฿690 ฿590

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/5A กำลังไฟ 240W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/5A กำลังไฟ 240W

Industrial Power Supply DIN Rail 48V/5A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางยึ..

฿1,600 ฿1,500

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/10A กำลังไฟ 480W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 48V/10A กำลังไฟ 480W

Industrial Power Supply DIN Rail 48V/10A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿2,550 ฿2,450

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/5A กำลังไฟ 120W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/5A กำลังไฟ 120W

Industrial Power Supply DIN Rail 24V/5A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางยึ..

฿1,050 ฿950

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/20A กำลังไฟ 480W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/20A กำลังไฟ 480W

Industrial Power Supply DIN Rail 24V/20A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿2,550 ฿2,450

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/10A กำลังไฟ 240W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 24V/10A กำลังไฟ 240W

Industrial Power Supply DIN Rail 24V/10A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿1,600 ฿1,500

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/5A กำลังไฟ 60W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/5A กำลังไฟ 60W

Industrial Power Supply DIN Rail 12V/5A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม และทั่วไปตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ย..

฿890 ฿750

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/40A กำลังไฟ 480W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/40A กำลังไฟ 480W

Industrial Power Supply DIN Rail 12V/40A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿2,550 ฿2,450

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/20A กำลังไฟ 240W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/20A กำลังไฟ 240W

Industrial Power Supply DIN Rail 12V/20A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿1,600 ฿1,500

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/10A กำลังไฟ 120W

INDUSTRIAL POWER SUPPLY DIN RAIL 12V/10A กำลังไฟ 120W

Industrial Power Supply DIN Rail 12V/10A สำหรับงานภาคอุตสาหกรรม ตัวอุปกรณ์ลักษณะทรงสี่เหลี่ยมแบบรางย..

฿1,050 ฿950

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด