อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch
  • sfp-module single-mode & multi-mode
  • สายแลน owire cat5e cat6 cat6a
  • fiber-media-converter
  • poe-switch-48v-ieee802.3af/at
  • เครื่องสไปร์ทสายไฟเบอร์ออฟติก

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก, Drop Wire Fiber Optic 4 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร..

฿4,500 ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125um) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic..

฿5,200 ฿4,900

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบร์นของทางร้าน SDT Optic..

฿2,700 ฿2,400

เครื่องตรวจเช็คสายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสัญญาณโทรศัพท์ (Cable Tracker) ใช้สำหรับตรวจเช็คหาคู่สายโทรศัพท์ โดยไม่ต้องปอกสาย มีเ..

฿490 ฿450

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2SFP/1.25G PORT UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2SFP/1.25G PORT UPLINK

48V GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2Sfp Port (1.25G/155M) รุ่น POE-1008G-2GSFP มาตรฐาน&nbs..

฿2,550 ฿2,400

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 Slot

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 Slot

ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

฿1,750 ฿1,690

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/31A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/31A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 48V/31A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

฿3,200 ฿2,800

สินค้าอัพเดท

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,900 ฿2,700

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/10A กำลังไฟ 120 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/10A กำลังไฟ 120 วัตต์

DC Power Supply DC 12V/10A อุปกรณ์จ่ายไฟ กล้องวงจรปิด, ป้ายไฟ Led แบบสวิทชิ่ง มีระบบป้องกันตัวอุปกรณ..

฿450 ฿420

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 10 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ความยาว 10 เมตร

สาย HDMI ความยาว 10 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆได..

฿550 ฿400

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว SC/PC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอไ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว LC/UPC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว LC/UPC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/31A กำลังไฟ 1500 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/31A กำลังไฟ 1500 วัตต์

Switching Power Supply 48V/31A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿2,350 ฿2,200

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

฿320 ฿290

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Laser Light Source)

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Laser Light Source)

Optical Laser Light Source คืออุปกรณ์เครื่องมือที่ใช้เป็นตัวปล่อยความยาวคลื่นแสง 1310nm และ 1550nm ส..

฿3,700 ฿3,500

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

Hdmi Ip Extender อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ด้วยคว..

฿1,900 ฿1,750

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

฿690 ฿590

INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/2SFP SLOT 1.25G

INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/2SFP SLOT 1.25G

8 Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดย..

฿2,650 ฿2,400

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

฿1,250 ฿1,100

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มขอ..

฿690 ฿650

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

฿320 ฿280

FTTH TERMINAL BOX 16 CORE OUTDOOR (พลาสติกหนา)

FTTH TERMINAL BOX 16 CORE OUTDOOR (พลาสติกหนา)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำอย่างดีสำหรับงานภายนอกอาคาร ผลิตจากวัสดุพลาสติก ..

฿750 ฿650

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำ..

฿650 ฿550

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

฿310 ฿280

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (100 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน สายโทรศัพท์ UY-3M มีเจล (100 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลนหรือสายโทรศัพท์เข้าด้วยกัน ในกรณีจำเป็นที่ต้..

฿150 ฿130

เม็ดเชื่อมสายแลน สายไฟ สายโทรศัพท์ UY2-3M มีเจล (100 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน สายไฟ สายโทรศัพท์ UY2-3M มีเจล (100 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลน CAT5/CAT6 หรือสายไฟขนาดอื่นๆที่มีขนาดใกล้เคียงกั..

฿220 ฿150

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

฿3,200 ฿2,800

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

฿790 ฿700

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

฿650 ฿600

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

฿3,200 ฿2,800

อะแดปเตอร์ 12V/1A PK รุ่น 899 สำหรับกล้องวงจรปิด (แบบขดลวด)

อะแดปเตอร์ 12V/1A PK รุ่น 899 สำหรับกล้องวงจรปิด (แบบขดลวด)

อะแดปเตอร์ แบบขดลวด มีระบบควบคุมแรงดันด้วย IC Regulator จ่ายไฟนิ่งทนทานเป็นพิเศษ เหมาะสำหรับใช้..

฿220 ฿180

อะแดปเตอร์ 12V/2A DVE สำหรับกล้องวงจรปิดหรือเครื่องบันทึกภาพ DVR และอื่นๆ

อะแดปเตอร์ 12V/2A DVE สำหรับกล้องวงจรปิดหรือเครื่องบันทึกภาพ DVR และอื่นๆ

Adapter กล้องวงจรปิด, Dvr 12V/2A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC Regurator ช่วยควบคุมแรงดันไฟให้น..

฿170 ฿150

ภาคจ่ายไฟสำหรับรีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN / LEOTECH 809V1S เทียบไฟขาออกรุ่นอื่นๆได้

ภาคจ่ายไฟสำหรับรีซีฟเวอร์ IDEASAT TOPTEN / LEOTECH 809V1S เทียบไฟขาออกรุ่นอื่นๆได้

ใช้สำหรับเปลี่ยนทดแทนภาคจ่ายไฟเดิม ในกรณีอาการไฟไม่เข้าหรือไฟแดงค้าง C บวม ภาคจ่ายไฟมีเสียงจี่ เป็นต..

฿150 ฿130

FIBER SWITCH SFP 8 PORT 1.25G + 1LAN/1000

FIBER SWITCH SFP 8 PORT 1.25G + 1LAN/1000

Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ ..

฿2,200 ฿1,990

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT + 2LAN/1000 (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 8 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,200 ฿2,100

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿990 ฿650

SWITCHING POWER SUPPLY 24V/10A กำลังไฟ 250 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 24V/10A กำลังไฟ 250 วัตต์

Switching Power Supply 24V/10A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 24VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿690 ฿650

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/50A กำลังไฟ 600 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/50A กำลังไฟ 600 วัตต์

Dc Switching Power Supply 12V/50A สำหรับกล้องวงจรปิด สามารถปรับเพิ่มโวล์ได้ มีระบบป้องกันตัวอุป..

฿1,100 ฿990

SWITCHING POWER SUPPLY 5V/30A กำลังไฟ 150 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 5V/30A กำลังไฟ 150 วัตต์

Switching Power Supply 5V/30A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 5VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง ส..

฿590 ฿520

SWITCHING POWER SUPPLY 5V/20A กำลังไฟ 100 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 5V/20A กำลังไฟ 100 วัตต์

Switching Power Supply 5V/20A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 5VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง ส..

฿490 ฿450

SWITCHING POWER SUPPLY 5V/10A กำลังไฟ 50 วัตต์

SWITCHING POWER SUPPLY 5V/10A กำลังไฟ 50 วัตต์

Switching Power Supply 5V/10A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 5VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง ส..

฿450 ฿390

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/5A กำลังไฟ 60 วัตต์ (แบบตู้)

SWITCHING POWER SUPPLY 12V/5A กำลังไฟ 60 วัตต์ (แบบตู้)

ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป 12V/5A มีฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรของแต่ละช่องเชื่อมต่อ ติดตั้งได้ง..

฿690 ฿650

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿8

หัวแลน CAT6A OWIRE / FTP / 50u" / 1.2mm (CaT6A แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6A OWIRE / FTP / 50u" / 1.2mm (CaT6A แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6A FTP แบบมีเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลนแบบมีชีลด์ หรือสายแลน FTP ที่มีชีลด์ป้องกัน..

฿12 ฿10

หัวแลน CAT6 OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน CaT6)

หัวแลน CAT6 OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน CaT6)

หัวแลน Cat6 OWIRE เกรด A สำหรับสายแลน UTP CAT6 และ CaT6A เคลือบผิวหน้าคอนแทคหนา 50un (50 ไมครอน) เป็..

฿10 ฿7

หัวแลน CAT6 LINK / UTP / 50u" / 1.1mm (สำหรับสายแลน Cat6)

หัวแลน CAT6 LINK / UTP / 50u" / 1.1mm (สำหรับสายแลน Cat6)

หัวแลน Cat6 Link รุ่น US-1002 อย่างดีผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูงไม่แตกหักง่าย หน้าคอนแทคผลิตจากทองเหลือง..

฿10 ฿8

หัวแลน CaT5E OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน CaT5E OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน Cat5E OWIRE เกรด A สำหรับสายแลน CAT5E รองรับสายแลนแบบ CAT5E ขนาด 24AWG ผลิตจากพลาสติกคุณภาพสู..

฿7 ฿6

หัวแลน CAT5E LINK / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน CAT5E LINK / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน Cat5e หรือหัว Rl45 ยี่ห้อ LINK รุ่น US-1001 อย่างดีผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูงไม่แตกหักง่าย / ตัว..

฿8 ฿7

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 300 เมตร

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

฿2,900 ฿2,800

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿3,100 ฿3,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core มั้วน 500 เมตร พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ช..

฿2,800 ฿2,750

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร..

฿2,750 ฿2,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core พร้อมมีเดียคอน..

฿2,250 ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core มาพร้อมมีเดีย..

฿2,350 ฿2,300

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,200 ฿2,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core 200 เมตร พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,900 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ความยาว 150 เมตร มาพร้อ..

฿2,050 ฿2,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿1,900 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2Core 100 เมตร พร้อม Media Converter แบบ Dual Fiber หรือ Duple..

฿1,600 ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,550 ฿2,300

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,650 ฿2,500

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด